Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hii window tafadhari!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 7, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau natumia laptop hp compaq presario q 40 nilikuwa natumia window(vista busnes) ikakorupt kwa sasa fundi kaniwekea WINDOW 7 HOME BASIC Inagoma kutumia baadh ya program kama vlc na pia kwenye housing kuna kibandiko cha Window vista basic je nifanyaje na fund anadai vista sio nzuri!
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahaaa fundi banakwani wewe uko wapi unaishi? Mi ningekushauri utumie window XP, komaa na huyo fundi akuwekee hiyo XP, W7 ni kama Vista tu, full miyayusho ingawa ina graphics nzuri. Najua ukimwambia akuwekee Linux mbio zitamsaidia.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    tafadhari = tafadhali.
     
  4. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwambie akuwekee window xp service pack 2 ndo itakufaa.
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kipindi anaanza anasema aliweka xp loyal akasema vga na sound ziligoma laptop yangu ina ram ya 2gb na procesor ya 1.6 kwahyo kwa uhakika ipi itakubali hizo vga kwasab hii 7 home basic ndio kama hv program kama vcl tu ni ishu!
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani akiwekewa winodw XP sp3 au Winows 7 ina tatizo gani?

    Windows XP sp3 ndio latest secure na sio SP2

    Na kama Windows vista ilikuwa inafanya kazi vizuri basi hata windows 7 inatakiwa kufanya kazi bila shida Integemea huyo fundi waoe nini anajua na nini hajui kuhuus OS na hardware.


    Kama mashine yako ina atleast I GB RAM na 1 GHz CPU speed then hakuna shida kwenye windows 7


    Program kama VLC inasumbua nini kwenye windows 7? Download na install latest na official version ya VLC
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    aache uhuni mwambie akuwekee xp, hayo masound ,vga...yanapatika kwa auto update internet
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kama ilikuwa na wn vista inatakiwa kukubali wn 7 bila shida. Ninamashaka na fundi wako.
    Mwambie akurekebishie, sikushauri XP dunia inasonga mbele, imeanza kupitwa na wakati
     
Loading...