Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa haraka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by niwaellyester1, Jan 2, 2011.

  1. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kamera nimepewa , ni digital , aina ni EXILIM , ila charger alipoteza na mie kesho nasafiri so naomba kuambiwa nitapata duka gani linalouza charger, sasa hivi plz, niko dar , kama haitajibiwa leo naomba kuambiwa maduka ya mwanza ambako ndio naenda kesho
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jaribu mdauka ya posta,mtaa wa samora,nt shua kama yapo wazi
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kwa leo hawezekani mkuu
     
  4. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona nitakoma, na ndio niko najiandaa nipite madukani, posta cjui kama watakuwa wamefungua leo, na kariakoo je?
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Specifiction za original charge zikoje. . Voltage, current.

    OPTION nyingine.
    Unaweza kujarribu uwezekano wa kulazimisha kucharge kwa KOBE??? sijui betri yake ikoje?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    posta hawafungui on sunday ila kariakoo labda wakuuzie ya KOBE
     
  7. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya kobe ile ya kawaida ninayo ila nimeogopa kuitumia nicke nikaua betri
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ukauwa betri vipi soma range ya voltage na current iliyokuwa inapitiakwenye charger alafu fanansiha na range ya kobe.

    kwa uharakawako inawezakuwa solution na workorround. sahihi
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nunua camera nyingine Mlimani CITY!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Option nyingine katafute universal adaptor. Kuna adaptor zipo ambazo unaweza ku regulate voltage na current na zinakuwa na pin kama tatu au nne za kuwezesha kuunganisha na kifaa fulani.( simu, camera radio ngodo,etc)

    But inabidi ujue range ya power ya camera/betri yako .

    Je ni model gani ya camera tungalie specication zake za power kwenye net


    Hayo ndio mawazo yangu otherwise safari njema

    hahahhaha kweli kama per diem yake iko in terms of USD ni wazo zuri
     
  11. m

    mzambia JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chajia kobe ikifa betri utanunua nyingine
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nunua Duracell kadhaa mpaka hapo maduka yatakapofunguliwa. Kobe inaweza kukuulia betri maana nafikiri haina regulator
     
Loading...