Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, Sep 21, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu anafanya kazi benki ya NBC tafadhali naomba uwasiliane nami kupitia PM.

    Nina shida/jambo la muhimu sana ambalo nataka nijue wapi pa kuanzia.

    Natanguliza shukurani zangu.
     
Loading...