Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kichomiz, Jul 28, 2012.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu
    Hivi kama una documenty halali za mzigo,na unataka kuhamisha kutoka wilaya nyingine hadi ni kosa kisheria?
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    May you disclose full material fact! What document?what are they dealing with?how do you transfer them?who is the owner of the documents?disclose all facts so that a person can understand the relevant connecting factor.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Documenty ni za kuingizia mzigo toka nje,mzigo ni stationary's sababu za kuhamisha ni kutaka kufungua office mpya sehemu nyingine.
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siyo kosa ila unatakiwa uzijulishe mamlaka husika juu ya kuchange physical address,e.g TRA
     
  5. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,456
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Kisheria! Hapo hakuna kosa wala hauko responsible kwa malipo ya ushuru wa aina yoyote. Except kwa mazao ya kilimo au uchimbaji tu!
    For more help you may ask through 0752540027
     
Loading...