Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kichakoro, Mar 24, 2009.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mkuu Invisible na wataalam wengine wa IT

    Nimekuwa napigana vita na PC yangu kwa muda sasa na nataka kuweka security kubwa zaidi maana nimechoka na attacks za kila mara.

    Mwanzoni nilikua natumia Norton ikaisha nikaweka AVG ingawa zilikua zinacoexist. Then Nikapata tatizo so kulitatua ilitakiwa niondoe norton baada ya battle ndefu la kuondoa Semantic Antivirus sasa nimefanikiwa. Bado tatizo limeendelea sasa nimenunua Anti virus Mpya na ni lazima niondoe AVG lakini imekataaa katu katu inanipa this msg Installer initialization failed due to following error:
    naombeni msaada jinsi ya kuondoa hii kitu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Fanya sestem recovery itakayorudisha setting za kiwandani. Ila kabla hujafanya hivyo hakikisha umehifadhi info zako ambazo hutaki kuzipoteza
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Quite right Mkuu,......niliwah patw ana shida kama hiyo na suluhisho likawa huo ushauri hapo juu....na sasa mambo safi
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    weka katika safe mode then delete installation folder ya hiyo AVG.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza kutafuta programu ambazo ni uinstalleer kama YOUR UNINSTALLER 2008 itakusaidia kuondoa programu yoyote ambayo huitaki au kurekebisha programu zenye matatizo fixing

    Nimeona kuna watu wanasema ufanye systerm recovery lakini ukifanya hivyo system yako itarudi na antivirus ile uliyonunua na pc mwanzo kabisa utatakiwa uifanyie updates za kutosha kabla ya kuiingiza tena katika mtandao na kama ulikuwa na updates za programu mbali mbali zote zitarudi kule kule utatakiwa kupdate upya

    Mchana mwema
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Think pad well done

    Tatizo kwisha. asanteni wadau wote
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako halijaisha, kwa kuwa unatumia Windows operating system. Niko tayari kukufundisha kutumia Linux, kuanzia distribution ya Ubuntu. Nipigie kwa +255-786-019019 au +255-715-019119. Utasahau kitu kinachoitwa AntiVirus au AntiSpyware! Trust me!
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwanini hiyo shule usiiweke hapa, huoni kuwa utakuwa umemsaidia jamaa na pia kutusaidia na wengine humu. Ni wazo tu Mkuu, nawe ndio mwenye hiari.
     
  9. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #9
    Jul 18, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mfumwa, kama unaweza niambia nini inataka ujua naweza kukusaidia. Nimefanya kazi na distribution zifuatazao Fedora, Mandrake (Mandriva), RedHat, openSuSE, Debian and Ubuntu. Nimetumia CentOS lakini kama XEN Server. Nitumie email: emanual.feruzi@trilabs.co.tz
     
  10. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu acha kutubania weka mambo yote hapa.
     
Loading...