Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tectoner, Dec 11, 2011.

  1. T

    Tectoner Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Computer yangu ninapoitumia inaleta kijidirisha chenye ujumbe "there is no disk in the drive. Please insert a disk into drive" nisaidieni jaman
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    inaonekana kuna program ili corapt sasa inataka ku install jaribu kutazama ni program gani inayoleta hiyo massage halafu ui remove na ikikataa ku remove jaribu ku install tena **** ku repair na maranyingi ishu hii inasababishwa na kutokuwa na antvirus nzuri ambayo inashindwa kuzuiya virus
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu inawaka.. na kuleta hiyo error ina maana sio hard disc huenda ni floppy disc, cha kufanya fungua hiyo computer chomoa waya zote za floppy drive then restart computer, ikiwaka bonyeza F1 ili kusave changes!! haitakusumbua tena
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ushauri uliopewa hapo juu unajitosheleza! ukifanikiwa rudisha feedback watu wacompile mafile yao.
     
  5. T

    Tectoner Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kaka
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kuna software inaweza kuwa inamiss support files, kama hp printer software mara nyingi huwa na kasumba hii, unaweza weka cd husika alafu ok, au hakikisha uko na strong antivirus na ipo updated na ufanye full system scan
     
  7. T

    Tectoner Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kaka kitu kimetiki!
     
Loading...