Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simbamtemee, Nov 18, 2011.

  1. S

    Simbamtemee Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna binti m1 jirani yangu ktk rukaruka zake kapata mimba,jamaa wake kamshauri wakaitoe,yeye hataki na anakaa na bibi yake.Kaja kwangu kuomba ushauri,nimshaurije jamani?naombeni msaada wenu
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    mwambie wakayamalize na dume lake kama ambavyo walianza....akili mukichwa huyo dada amekutega ukikosea tu ukajifanya msamalia wa kwenye biblia umeliwa...
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie asitoe ni dhambi kukatisha maisha ya kiumbe kisicho na hatia
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Walipoanza ruka ruka zao waliomba ushauri kwa nani? Mwambie vile vile walivyoanza, walivyoendelea bila kutumia kinga, waleee mimba na hatimaye mtoto hivyo hivyo.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Binti ana umri gani??
    Bibi yake tayari anajua??
    Matumizi yake anapata wapi??
    Mtoto atamlea vipi??
    Hayo yote ni maswali ambayo anatakiwa ayajibu ili tujue hali yake ilivyo!!
    Unachotakiwa kumshauri sio tu atoe au asitoee ila namna ya kuhakikisha ataweza kumlea mtoto/mtoto wake ataweza kulelewa vizuri (msaada wa ndugu na marafiki..watu wengine wa nje).
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mtoto ni baraka kubwa sana, mshauri azae tu
     
  7. olele

    olele JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mtu anakuja kwako anataka umshauri akaue na ww umeksa jbu, na unatka 2kushauri.
     
  8. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daima hutmia busara na hekima mungu akupe afiya njema Inshaalah naunga mkono
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jiengue mapemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mana ukimsaidia yule jamaa yake anaweza sema kumbe ni yako na si yake mana mimba ya msela yanii kukufata ww
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja!
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwambie kutoa mimba ni dhambi ya kuua!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    mwambie ajiandae kulea
     
Loading...