Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ngoswe11, Jun 21, 2011.

  1. N

    Ngoswe11 Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu nisaidieni hii: Walimu wa kiume kwa kiingereza ninaandikaje wakuu?? is it male techers? or the male teachers? or .......... plse help me!
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Uko darasa la ngapi? Natumaini huna allergy na dictionary.
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sisi wakurya tunaita MARE sijui wewe kabila gani?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lugha hiyo ilikuja na meli kaka sio kwa mbio za mwenge, kama hauijui. "Andika kwa kiswahili watakuelewa".
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini umebadili inavyoandikwa?
     
  6. S

    Senior Bachelor Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweeli wewe Ngoswe! Unaandika composition?
    Swali lako halina jibu la hapo kwa hapo kwani unaweza kusema vyote kulingana na unachokizungumzia na maelezo yaliyotangulia sentensi hiyo. Nakushauri rudi darasani ukajifunze matumizi ya articles (au niseme ukiwa darasani muulize mwalimu wako-maana kwa swali hili inaonekana uko form 1 au 2). Ukijifunza "articles" itakusaidia kujua wapi unasema "a male teacher", "the male teacher" au "male teachers", "the male teachers" etc.

    Ya Ngoswe mwachie Ngoswe. Swali lako lina ukakasi sana japo "nimejibu".
     
Loading...