Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Haraka-Window XP SP3 imejifunga inahitaji activation !

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Jan 1, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu
    nillifanya instalation ya hiyo window yapata mwezi sasa,lakini wakati nafanya hivyo nikiwa na original cd key yake kutoka kwenye cd hiyo ambayo ni ProductKey = "CD87T-HFP4C-V7X7H-8VY68-W7D7M" iligoma kabisa,nikaamua kufanya instalation bila key,sasa mwezi ulipofika mmoja imejigunga kwamba nia activate,nikiweka hizi key inasema zimekosewa.nimejaribu kutafuta hata key kwenye net zote zimegoma.humo ndani kuna mambo ambayo yako ktk drive C sitaki yafutwe.

    computer ni PC aina ya DEL

    nifanye nini wakubwa

    naomba msaada wenu
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu byabato search kuna uzi ulishaeleza hicho kitu jaribu kuutafuta kuna maelekezo nini cha kufanya..
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilipewa keys kibao zaidi ya 40 ,zote zimegoma ndo nikarudi tena

    wakati huo nilikuwa na siku kama 16 hivi sasa imejigunga kabisa
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jaribu hizi

    This keys is only for XP3

    V2C47-MK7JD-3R89F-D2KXW-VPK3J
    XKXGX-99BKJ-KR3JG-6WPRP-7TX7W
    8RCKG - 36TH8 - VWBGK - T3CB6 - RHG48
    KKQCV-D7JPF-RJ4HJ-YC6KB-MWWHQ
    WQ648-KKBDQ-FG394-BWQTY-YVQQG
    HFPBT-9B8G7-Y682C-MKJ8H-F8QHW
    RPR3W-VWDJC-62TFW-TYXVK-4FCD6
    FT4FD-3FHW7-KPXCQ-QD43J-Y2RC6
    WT98C-MT2MW-YG8V4-FDVD6-K6FFY
    JKQ4G-CFG92-Y4RPC-JMY4T-T6FCQ
    KTVYT-KQGDF-G82KX-3RW8K-MK9JB
    QCQX3-VB8XQ-9CRXQ-7JTHQ-PPDPB

    K49H2-RPR94-QBGG4-DBCTM-YT64G
    M632D-T6YHJ-YPJTF-GGKGD-THW3D
    BTFRC-GHC7-2WFBW-Y42XW-9WDKY


    Good luck if you need more you will let me know :poa
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkuu nashukuru,sipo ofisini kwa leo,hapa natumia laptop,nitajaribu tena kesho,lakini nilwahi kupewa lundo la keys zote zinakataa lakin na wewe ulikuwa na tatizo kama langu je,ulifanikiwa kwa keys hizi?

    je kuna njia mbadala ?

    happy new year
     
Loading...