Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa haraka wanajf!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Asango, Jul 29, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mnisaidie kw nini nikizima sm yng ynye lain ya tigo muda huohuo wife anapata sms kwmba mweny namba 0712...... Hapatikani hata km hajanipigia.nisaidieni kwn kuna muda nazima bt ninaumbuka.
     
  2. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo nadhani itakuwa sim yake ina ainafulani ya setting specifically kwa ajili yako, lakini kwa nini unazima?
     
  3. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna security tracking setting imefanywa kwenye handset yako na namba ya mke wako ndio iliyotumika kupoa tracking reports

    Hiyo hufanyika hasa ili kufuatilia simu inapoibiwa, just kujua status

    Kama unahitaji kuondoa hiyo na labda hujui namna ya kubadilii settings, chagua ku restore factory setting. Ila note: factory setting inafuta settings, contacts, picha na chochote ulichotunza kwenye simu

    So unahitaji kuhakikisha umefanya buckup before doing this
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hicho kitu hata kwenye simu yangu huwa kinatokelezea kuna dem nina nam,ba yake lakini kila akizima simu sms hiyo huja kwangu na mimi sijawahi shika simu yake hata mara moja wala yangu kuifanyia setting yoyote ile
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    duh demu wako kakuweza unatumia simu gan?
     
  6. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole kaka., yaan umeoa mke aliyesoma infOrmatin and technology... Na utafumwa tu teh teh
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..na hizi simu za siku hizi zenye gps unaweza kuta unafanyiwa live tracking.
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Una OA mwana IT???? kazi unayo
     
Loading...