Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka wadau

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nyotanjema, Nov 23, 2011.

  1. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau msaada. Nimeconnect modem ya airtel imekubali vizuri but nikifungua browser kama mozila,IE zote hazitaki kuconnect na nimeshajaribu ku uninstall software ya modem then nikainstall upya but hakuna unafuu,pia nikiangalia kwenye network status ya data received na sent ni ndogo mno ili kupata net . naombeni msaada wadau
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jarinu kubadili line ujaribu
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  4. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau nimejaribu kuping but inasema "ping request could not find host mediacollege.com please check the name and try again"
     
  5. g

    gomer Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaribu kwa Device Manager, Modem na angalia kama kuna mark yoyote;

    ama siyo bofya na cheki Diagnostic na querry Modem;

    ama sivyo cheki Modem na seti max. speed available;

    au la cheki Driver na uninstall kisha acha drivers zijilodi zenyewe.

    Ama vile siyo mbaya ukapata Vodafone mpya na sim card ya airtel...
     
Loading...