Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka wadau wa MMU, Hali ni mbaya sana!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Matola, Jan 31, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wadau wote wa MMU.
    Namuuguza mama yangu mzazi sasa yapata wiki ya pili baada ya kumfanyia vipimo vya xray pale Hindu mandal majibu yameonesha kwamba anasumbuliwa na tatizo la moyo kuwa mkubwa, pili upungufu wa calcium yaani mifupa kuanzia kiunoni kuja chini imesagiga, na mishipa yake ya damu imesinyaa.

    Sasa basi ile dozi aliyopewa Hindu Mandal inabidi atumie siku 14 lakini bado haijamsaidia lolote zaidi ya kuwa kwenye maumivu makali sana mpaka kufikia kulia, sijkuwahi kumuona mama yangu akilia kwa ugonjwa.
    Sasa nahitaji msaada kwa member yeyote anaemfahamu specialist wa magonjwa hayo wa Muhimbili Hospital ili nifanye utaratibu wa kumuona leo hii, kumbukeni siwezi kwenda kichwa kichwa muhimbili kwani kuna mgomo wa madaktari.
    N:B. Nimeiweka hii thread hapa kwa sababu nahitaji msaada wa haraka leo hii, mods naomba muiache hapa hapa.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole bro, natumaini utapata msaada japo wa mawazo kupitia hapa
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,
    Hapa hutatoka mikono mitupu kwan ni wengi wanapita humu,
    Vuta subira watakuja!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana Matola

    Ngoja waje wanaojua madaktari pale muhimbili
    Mungua akutangulie katika kila jambo
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu!! Tuendelee kuomba aje Dr mwanajamvi hapa atusaidie!!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Am still waiting, nimeshatuma gari imfuate mama nyumbani kwake, hapa mtaani kuna X Dr mmoja wa Muhimbili ni mlevi sana ndio kuna dogo ananisaidia kumtafuta kwenye vijiwe vya pombe saa hizi, nikimpata huenda akanisaidia pia
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohh pole sana Matola pamoja na mama.
    Hopefully atapata msaada anaohitaji ASAP!!
     
  8. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Urudi kwa daktari au nenda na hayo majibu kwa specialist wa magonjwa ya moyo au nenda pale Dar group.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hebu M-PM Dr. Riwa anaweza kukupa ushauri, labda ano rafiki zake wenye utaalamu huo.................Pole sana mkuu
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Dar Group ndio Hospital anayotibiwa mama yangu siku zote, na alishawihi kulazwa pale mwaka jana mwezi wa 7 kwa tatizo la moyo kuwa mkubwa ila sasa hivi ndio xray imeonesha magonjwa kuongezeka.
    Sihitaji tena Hospital za kufanyana dili, nahitaji Specialist niko tayari kutumia mpaka my last coin. Hapa nahitaji information za kumpata specialist au namba za simu.
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi simjui doctor lakini pia jaribu kutafuta osteocare na cardioace ni dawa zinazowasaidia wagonjwa wa moyo pia ni kama multivitamin madoctor mi si mtaalumu sana ila ndugu yangu anatumia mfano osteocare ina calcium nyingi,
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu,
     
  13. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matola
    Kwa nini usi PM dr klinton kule jukwaa la siasa, atakusaidia ths mkuu
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unahitaji specialist yeyote?
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Pole sana Matola Mungu amponye mama haraka...
     
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu mungu atakupigania mama apone, endelea kumtanguluza mungu kwa kila jambo,
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Vuta subira Kaka. Wataalamu watakuja muda si mrefu. Usi panic.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! Pole sana mkuu
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole matola...i can feel it for you!!hop utapata msaada bro
     
  20. z

    zilakina JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pole sana best nenda Taasisi ya moyo pale kinondoni leaders mtafute dr masao ndiye specialist wa ugonjwa wa moyo atakusaidia kwani amemsaidia mama yangu alikuwa na tatizo la moyo mkubwa 2007 amepona tangu 2008 ukimuona uwezi kuamini kwani anamiaka 65 ni dr mzuri sana tena wanahuduma nzuri pale na dawa poa but kuna masharti yakufuata kama kuacha kula chumvi.
     
Loading...