Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka ukonga banana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpingauonevu, Apr 3, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani ukonga banana kuna hewa nzito watu wanakohoa na kutoa machozi na wengine wameanza kutapika. Mlioko huko tujulisheni kuna nini?
     
  2. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    dUH pOLENI SANA. NATAFUTA MTU KWENYE WA OFISI YA MAKAMU WA RAIS INAYOHUSIKA NA MAZINGIRA ATAKUJA HIVI PUNDE .PIA HAKIKISHA HOJA YAKO NI YA KISIASA KWELI
     
  3. h

    herimimi Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiti moto labda kimezidi, si ujajua kuna baa zaidi ya 20 na zote kiti moto kwa mbele! poleni.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hali hiyo imeanza lini?
     
  5. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    asubuhi hii. Hata magari hayasimami.
     
  6. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ni upepo umepeleka hewa ya mabomu ya ubungo huko
     
  7. BROO

    BROO JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni sana.
     
  8. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Duh! inawezekana bana
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du..Watanzania wngi tutakuja kufa kwa kufanya mizaha na vitu kama hivi.
    Mi nimechukulia taarifa hii very seriously!
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Well, ni taarifa za kusikitisha sana, nashindwa kuwapata walio Ukonga. Ieleweke pale pana kambi ya jeshi (airforce) huenda mambo si sawa.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nami niko banana saa hii, nimepiga chafya.
     
  12. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tunasafisha mitambo hapo airpot JW poleni sana
     
  13. P

    Pamela MS Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni jaman!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,129
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    ni ukonga tu?
     
Loading...