Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka tafadhali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mzee wa fund, Aug 9, 2012.

  1. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa shughuli na kazi mbalimbali wana JF.Kuna post ilikuwepo hapa ilikuwa ina zungumzia jinsi ya kuchakachua king'amuzi cha startimes.Nimeitafuta sija iona,mwenye kumbukumbu amipe link yake au anielekeze jinsi ya kuchakachua king'amuzi cha startimes.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,023
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    ustie tamaa hakuna post ya Kuchakachua startimes kuna post ya kuongeza chanell ambayo ni hii

    http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/249697-free-startv-itv-na-chanel-10-kwenye-star-time-3.html#post4359506
     
Loading...