Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka tafadhali wakuu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mashambani kwao, Dec 26, 2011.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia simu aina ya NOKIA 6200 wakuu katika cm hii kuna mahali pa kuifanya kama pcmode lakini nashindwa kutoa michango kupitia mtindo huo.Kwa hiyo naomba kufundishwa matumizi.Sasa natumia upande wa Jfmobile;pia jinsi ya kuplay video,kusoma faili,asanteni sana naomba kuwasilisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    PC mode inafanya iwe slow sana kwa matumizi ya simu. Tumia JF mobile tu. . . . .

    Unataka kujua jinsi ya kuplay video wapi na kisoma mafaili wapi?
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizzy mahali popote pale ila nielekezwe tu
     
Loading...