Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka sana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JOB SEEKER, Oct 4, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mwenye gazeti la daily news la
    jana tarehe 3/10/2011 Jmatatu anitumie contact
    za tangazo la kazi liloandikwa Research assistant pamoja na necessary information kama qualification na kadhalika

    Asanteni sana

    JOB SEEKER
     
Loading...