Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka sana! Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya KAHAMA MJINI SHINYANGA.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MCHUMIPESA, May 31, 2012.

  1. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote yule aliye nacho hcho chumba tuwasiliane,kiwe na umeme,maji na gate kwa usalama zaidi.Bei tuelewane.Waweza nijulisha hapa jamvini au kwa kuni P.M.Tupeane mawasiliano zaidi.Ntashukuru sana!Karibuni
     
Loading...