Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka: Project coordinator,analipwa kiasi gani kwenye Ngo's za mazingira.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Triple G, Jun 27, 2012.

  1. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hello wana jf?natumaini mu wazima.Naomba msaada wa kujua kiwango anacholipwa project coordinator.Najua humu kuna watu wa nyanja mbalimbali watanipa mawazo.ahsanteni.
     
  2. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    minimum take home is 2.5M but kuna tofauti kubwa ya NGO's mfano local na international NGOs funguka zaidi aina ya NGO ili upate jibu lenye accuracy kubwa:director:
     
  3. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duu....!!!ni Italian NGO inahusika na maswala ya mazingira hapa nchini.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kuna ambae namfahamu anafanya kwenye NGo ya wamarekan,basic ni 2.3M,ila take home ni 1.7M.
     
  5. l

    leila jawadu New Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ngumu kupata jamani, hasa kama hauna wa kukushika mkono
     
Loading...