Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka plz: Nimemeza mfupa wa samaki umekaa kooni....

Discussion in 'JF Doctor' started by only83, Jun 23, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hallo JF Doctor,

    Naombeni msaada wa kufanya, nimemeza kamfupa kadogo ka samaki, kamekaa karibu na koo, japo maumivu hakuna ila kananikera sana. Je nifanye kukatoa au kukameza kabisa?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kumeza mfupa wa samaki, fanya hivi pika ugali matonge 3 jaribu kumeza kila tonge pasipo na kutafuna kila tonge ukimeza la huo ugali kisha kunywa nusu glasi ya maji kisha angalia ikiwa bado haijatoka hapo kooni huo mfupa. Kama ni wewe ni mkristo nenda kwa Mchungaji ili akuombee dua la kama ni wewe ni Muislam nenda kwa Sheikh au Maalim au Mganga wa kienyeji mwambie ayasomee maji aya hi mara 3 kisha akupe uyanywe Qur'ani Sura ya 68.aya 33 SURAT AL-QALAM. Ukisha toka huo Mfupa wa Samaki mpe huyo aliyekuombea hiyo dua Sadaka ya pesa japo kidogo tu kisha uje unipe hapa Feedback only83
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mmmmh ushauri mwingine unatisha
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    mkuu na wewe toa Ushauri wako..Mmmmmmm@Elli
     
  5. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siwezi toa ushauli tena naamini 'is too late', atakuwa ameshabadishwa jina! Kama bado unapumua, kimbia hospitalini haraka usije irritate larynx bure!!
     
  6. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine ikikutokea jaribu ushauli wa kumeza tonge la ugani uliopikwa kigogo (maji kiduchu afu unga mwah) bila kutafuna ili usukume hako ka mfupa kavunjika na kuenda tumboni! ikishindikana, changanya makongoro hospitalini!
    Au jaribu haya hapa chini!
    There are lots of cure for fish bone stuck in throat but the most effective way is to prevent the fish bone from sticking in your throat. Carefully pick the bones out of the fish before eating.[h=2]Home Cures to Get Fish Bone out Throat[/h]Having a fish bone stuck in throat can be easily treated. In fact, a lot of cure for fish bone stuck in throat can be done at home or even without clinical intervention. To get the bone out of your throat, you can try doing the following methods:

    • Swallow a hard food such as hard bread with peanut butter.
      The idea is for the fish bone to be pushed downward and attain immediate relief. The butter will make the bread slide easily down your throat.
    • Cough it out. You can try expelling the fish bone by coughing it out as hard as you can.
    • Reach for it. Another cure for fish bone stuck in throat is by facing the mirror to check if you can see the fish bone sticking in your throat. If you can see the fish bone, you can reach for it and carefully take it out from your throat.
    • Tablespoon of olive oil. Another cure for fish bone stuck in throat is by taking a tablespoonful of olive or virgin oil. Not only will the bone slide down to your stomach but the oil will also soothe the rash or minor cut caused by the fish bone.
    [h=2]Fish Bone Stuck Throat Remedy[/h]If you have already applied all possible cures for fish bone stuck in throat yet you can still feel the fish bone in your throat, seek for a professional help immediately. Unattended fish bone in your throat could lead to digestive tract infection and other risky infections.

     
  7. G

    GTesha JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama upo karibu na mtu mwambie ukipige ngumi nzito sana ya shingo utapona pia
     
  8. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, umenichekesha mpaka nimetokwa na machozi, ngoja nilale sasa!
     
  9. G

    GTesha JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hero wenzio tunatoa first aid we unacheka?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu bwana! Yaani hata mfupa wa samaki unaufanyia prescrIption ya matonge ya ugali matatu, mara mganga wa kienyeji!

    Ndugu, tandika tena ugali na samaki ama nyama ama mboga yoyote vitazoa huo mfupa maisha yatakuwa mwake tu!
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kukwama na Mfupa ni kitu cha hatari mkuu naona umemjibu kwa kunifuata mimi hahahahahahh. Nilifikiri na wewe utatowa Formula yako Kumbe huna na kumbe unafuata mchango wangu wa mawazo asante sana.... King'asti
     
  12. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushauri umechelewa sana, hakupata hata nafasi ya kuusoma! Burrrrrr.......!
     
  13. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mbna siuoni huo mufupaaaaa blaza
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Hutaweza kuona huo Mfupa kwa sababu aliyeweka Thread hayupo online mngojee mpaka awepo online atakuonyesha huo mfupa bibliography
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kweli unasikitisha kwa komenti yako ya kwanza. Si unyamaze kama huna cha kusema?
    Umelazimishwa kuchangia hujui utu?

    Pia unajibadili baadae kwa kutoa ushauri kopi kopi,

    Na pia acha ku copy and paste bila kuweka ulikotoa, wizi huo wa mambo ya wengine unataka jipa credit.
     
  16. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama hujaelewa uliza ueleweshwe, mbona unalalama sana! Inaonekana week-end imekuendea kombo sana wewe na uataka kumalizia machungu kwangu eeh!!!!!
    Hujui ukisemacho ww!
     
  17. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Credit uje itafutia JF, utakuwa umesha'lost'! ungekuwa makini ungeona 'link' ya hayo yote niliyamwaga hapo kwa kupitisha kipanya, kwa faida ya yeyote anaependa kusoma na kuelewa ili siku ikimfika ajue la kufanya.
     
  18. msikonge

    msikonge Senior Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa ameshaumeza huo na amepona, siyo issue ki hivyo!
     
  19. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    maeno yako yanasikitisha, sababu unasema unachojisikia eti wkend etc, utaji jj.
     
  20. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa unataka niseme nisichojisikia! Utajiju ww unaetaka nisema unayojisikia ww! Sitaki kujua ma'frustrations' ulionayo, kama hupendi usomayo, we potezea!
    Kwani hujasikia mtu kafa kwa kukwamwa mfupa! 'Is it not a possibility' kwamba anaweza kuwa hatunaye ndo maana hajarudi kutoa matokea ya ushauri?! Don't shy away from the truth man! I'm not a problem, just search it within urself!
     
Loading...