Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka pls!....nisije nikaibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mshikachuma, Jul 23, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wandugu waungwana

    Siku za mbeleni niliplan kununua Video Camera latest aina ya Sony au Panasonic.
    Sasa leo from no where kuna jamaa niko nae hapa na anauza Panasonic aina ni
    Panasonic HDC-TM300,32GB,SD Card. FULL HIGH DEFINITION VIDEO CAMERA 1920x1080.
    touch screen and built in memory.
    Huyu jamaa bei yake ni laki 5 na anahitaji hii pesa as soon as i can give him maana kesho
    ana safiri nje ya nchi. Je kwa nyie mnaoijua hii kitu ni kweli naweza kulipa laki 5 sasahivi?
    Na dukani inauzwaje?....Naombeni msaada wenu please! nisije kutapeliwa usiku huu hapa mbele ya shemeji yenu.
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha papala... Hayo mavitu yako mengi sana.. Take time mwache aende zake.... Usije kulia... Haraka haraka..........
    Ngoja waje wengine jiandae kushambuliwa kwa maana ya jukwaa ulilotumia
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la siasa na biashara ya camera! Ungeipeleka kwenye jukwaa la technolojia ingekuwa safi sana.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umepotea jukwaa mkuu, ila subiri waje wataalam wa gadgets
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Najua sana hiyo kitu....lakini nimeipost huku kwa kujua nitapata majibu ya fasta bila chenga. kama unajua naomba unifungue
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, najua hii siyo sehemu yake....lakini hapa ndipo nitapata watu wanaoilewa hii kitu. unaweza nisaidie
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hiyo bei ni nzuri sana. Tena ni ya chini kuliko bei ya dukani. hiyo kitu ni $1300. Jiulize, ni kwa nini analiuza haraka hivyo na kwa bei ya chini hivyo?. Angalia usinunue kitu cha moto au kanyaboya ya kichina. Ni hayo tu ila specs ni Nzuri 1920 x 1080 is the best you can go
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa yako mengi...yanapatikana kwa bei gani? msaada pls!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada sijui ana undugu na spika wetu? Maana anajaribu kuchanganya mafuta na maji hapo juu
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ahsante sana! huwezi amini hii kitu iko kwenye box na hapa tulipo tumeifungua na kuitest upande wa Video na photo....bei yake alianzia laki 7 lakini nimelialianae hadi tukafika laki 5. Mkuu hii kitu inavutia usipime! i wish ungeiona!
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nunua hiyo usiiache
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nafikiria hivyo....lakini acha niendelee kupata maoni mawili matatu kutoka kwa watu kama nyinyi
     
  15. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo bei, sawa na bure
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante....lakini je unajua shop ni kiasi gani? anyway hata hivyo nafikiria kuichukua
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kama ni urgent saaaaana, just google it na uone bei zinarange ngapi. Otherwise nenda madukani kesho mapema u-confirm mwenyewe. If u can avoid it at all, usipende sana kununua vitu kutoka kwa watu bana..
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mshikachuma, muda ulioutumia kuposti hapa, ulitosha ku google na kuconfirm.
    1. Cha kwanza hiyo Kamera ni ya ukweli.
    2. Anayeuza hajui anauza nini ndio maana anauza kwa laki 5!.
    3. Its a very good deal kwa SD HDC japo panasonic are not the best kwenye HD compared to sony!.
    4. Inunue as fast as you can!.
     
Loading...