Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka please.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tugutuke, Mar 10, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari, nina mtu wa karibu yangu anaomba mchanganuo wa kupata chuo. Amemaliza form 4,mwaka jana,but ana div ya 31. Yupo Dar.
    Matokeo yake ni
    Civi-D
    Kiswa-D
    Geog-F
    Engl-D
    Math-F
    Bios-F
    Litera-F
    Histry-D
    anasema anapenda masuala ya Jounalism & Broadcasting, masuala HR.
    Lakini yote kwa yote anaomba mchanganuo,anaweza kwenda kuaply wapi, maana kuna CBM,CBE,DSJ,UTUMISHI,N.k.
    Msaada plz.
     
  2. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Duh!mbona hovyo..
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivyo hivyo tu mkuu,we fafanua tu!
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mwambie Aende CBE
     
  5. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simple... Huyu anatakikana ku'repeat... Ameshapata changamoto kuhusu effort yake na matunda ndio hayo, basi this time inabidi atie'effort zaidi kielimu ili angalau apate C's.

    Hizo choices anazotaka zinahitaji uelewa zaidi, Journalism (Kiswa-D/ENglish-D/Litera-F) sidhani ataweza, HR (Math-F/Kiswa-D/ENglish-D) sidhani...
     
  6. RabidDog

    RabidDog Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Jeryson, kama ni wewe AU jamaa yako: Kimsingi ni vema akarudia ( resit) mitihani hata minne say communication skills (english/literature, swahili), hesabu na historia. Vinginevyo F ya Math ni norma! Baada ya hapo atweze fanya uchaguzi wenye busara!
     
Loading...