Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Haraka: Nimeharibikiwa na External Hard Disk

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mabagala, Nov 24, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    External Hard Disk yangu ilidondoka kutoka usawa wa kitanda mpaka sakafuni, na sasa haifunguki na wala haisomi kwenye computer yoyote ile. Rafiki yangu kanipa mwanga tu kuwa huenda motor yake imezimia ama imekufa. Natafuta fundi kwa ajili ya kuifanya ifanye kazi kwa muda tu, angalau nipate kuhamisha files zilizomo kwenda kwenye computer ama hard disk nyengine. Mwenye kuwafahamu hawa mafundi tafadhali naomba tuwasiliane. External hard disk yenyewe ni aina ya SeaGate na iko na 500GB. Napatikana kwa 0713589106.
    Natanguliza shukrani nyingi
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kama upo dar nenda kariakoo.. Duka la cheap computers
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao cheap computer wanarepair vifaa kama hivi au?
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mkuu, ki ukweli kutengeneza hardisk iliyoharibika ni udanganyifu tu...harddisk kwa kawaida ni ngumu sana ku repair hardware yake kwa jinsi ilivyotengenezwa, watu wanadai wanatengeneza lakini hamna kitu..ni ubabaishaji tu na mara nyingi wanatumia trial and error ambayo hata mtu wa kawaida anaweza kufanya na kufanukiwa kwake huwa ni bahati tu ila mara nyingi huwa ikifa ndo basi na chanzo kikubwa ndo kama hivyo kuangusha...Njia kubwa ya trial and error wanayotumia ni kujaribu kui plug in na kutoa kwenye pc mara nyingi mpaka itakapokubali au kujaribu kuigongagonga kama kuishtua mpaka inakubali (ingawa huwa ni kwa muda tu na suluhisho ni kununua mpya)..so kuipeleka kwa fundi ni kupoteza tu hela utaishiwa kuliwa na pengine hata hizo data usizipate...sikukatishi tamaa ila ukweli ndo huo!!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijui nini hata mimi naelewa kuwa ni hivi vidude huwa havitengenezeki, ila nimejaribu kuja hapa ili kuona kama naweza kupata ufumbuzi, pengine ntapata mtaalamu wa kuniwekea sawa. Asante sana
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hahaa..mkuu hapa hakuna utakachokosa...kila aina ya ushauri utapata na ninahakika wapo watu watakutafuta wakidai wanaweza kutengeneza...just be careful!! Otherwise...wish u luck man!
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si unajua kumlipa huyo technician atake patikatikana ni mpaka pale itakapofanya kazi. Mi nahitaji ikubali hata kwa masaa mawili tu angalau niweze kuhamisha data zilizomo, after that naweza hata nikamuachia hata hiyo hard disk yenyewe
     
Loading...