Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka ndugu zangu

Discussion in 'JF Doctor' started by mtani1, Apr 20, 2012.

  1. m

    mtani1 Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikijamiiana baada ya siku mbili au tatu natokewa na vipele/ blisters kuzunguka uume na mda mwingine vinaweka maji baadae hupasuka na vinakauka. Sijui tatizo nin. Kuna wakati niliingiwa na hofu nikapima vdrl nikidhani labda nimepatwa na magonjwa ya zinaa lakini hakukua na tatizo. Na ngozi ya uume nao naona kama umekua line sana si kama zamani. Mwenye utaalam tusaidiane
     
  2. g

    gforum Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nahisi ni kaswende, but nashauri uende kwa docter na umwonyeshe akikupima utapata jibu, usizembee hiyo ndio inakutofautisha na mwanamke. Linda heshima ya jembe mpini usijevunjika
     
  3. D

    Dine Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fanya hima bro uwahi hospitali ni hatari sana huo ugonjwa
     
  4. m

    mtani1 Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaswende kaka nijuavyo kungekua na usaha unatoka, alkini hata nikipima mkojo hakuna infections yoyote...au nipime kipimo gani maana nilienda kwa dokta siku moja akaniambia nipime mkojo tu na hakuona kitu
     
  5. n

    ngarambe Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimbia hospital mapema
     
  6. T

    TrueLove Senior Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kama kaswende inapimwa damu na sio mkojo? rudi tena hospitali utapata msaada zaidi.
     
  7. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Pole ndugu yetu,mimi si doctor,but with simple knowladge and experience itakua ni kaswende!

    Je Vipele husika hutokea ukifanya mapenzi na kila msichana ama ni msichana 1 tu?
    Vipi ukitumia mpira hua vinatokea pia?

    Soma hapa dalili husika na Madhara yake!,


    Katika hatua za mwanzo, vipele katika sehemu za
    uzazi huanza kujitokeza muda mfupi baada ya
    maambukizi ambavyo baadaye hupotea
    vyenyewe.
    Kama ugonjwa hautatibiwa, maambukizi
    huendelea kwa miaka, yakishambulia mifupa,
    ubongo na moyo na kusababisha madhara
    mengine yanayotokana na matatizo katika
    mfumo wa fahamu kama vile homa ya uti wa
    mgongo na magonjwa ya moyo na kiharusi .

    Ushauri wa bure kimbia hospitali haraka, maana stage one inaonekana ushaanza ipita,

    stage two vitajitoleza sehemu nyingine za mwili especial kwenye vidole

    stage three kichwani na hapo huponi tena
     
  8. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
Loading...