Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka ndugu zangu

Discussion in 'JF Doctor' started by Kakulwa, Mar 5, 2012.

  1. K

    Kakulwa Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kwa yeyote anayemfahamu Daktari bingwa wa koo wa watoto(pediatric laryngologist)kwa Dar Es Salaam anisaidie mawasiliano yake.
     
  2. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna doctor mmoja wa magonjwa ya watoto anaitwa Mollel, anayo hospital yake pale magomeni mwembechai. labda umjaribu huyo. Pole sana
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Kimaro yupo hapa Namamga kwenye haya maduka ya wapemba clinic yake inaitwa ENT karibu na Hook Phamacy...ni dr mzuri sana
     
  4. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yah, nenda umuone Dk. Kimaro pale Namanga... ni daktari mzuri wa ENT kwa watoto. Sina namba yake ya simu, lakini kama mchangiaji hapo juu alivyosema, ana clinic pale Namanga karibu na dirisha la kuuza Luku kama unatokea kituo cha Mbuyuni. Good luck!
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda magomeni mwembe chai Ekenywa, kuna specialist wa ENT ni Dr wa Muhimbili.
     
  6. L

    Lady G JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
Loading...