Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa haraka ndugu zangu wa jf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fungafunga, Nov 3, 2010.

  1. f

    fungafunga Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nisiwapotezee mda. Nipo "juani" mda mrefu sasa. Nimesikia mwezi uliopita tar 18 gazeti la mwananchi kulikuwa na tangazo la kazi inayolingana na professional yangu na deadline ni ijumaa this week. Nimetoka kijini ifakara leo na application letter yangu ila sijui ni condition gani walizitoa. Kuna mwenye hilo gazeti jamani. Naomba msaada wa haraka maana ninavyozidi kukaa mjibi ndo nachoka zaidi economically. Naomba kuwasilisha.
     
  2. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me cjasoma hilo gazeti ila nakushangaa kama kweli unatafuta kazi afu umekaa tuu huko kijijini cjui ulitaka yakukute haya yaliyukukuta unakuja mjini na deadline inafika , me nahic umeyataka haya coz mjini ndio kuna magazeti kwa uhakika na huduma za internet , kama uliamua kukaa kijijini ulitaka ufanye vp applications? nisiongee mengi ila nakushauri nenda library hasa hapo tanganyika au hata ofc za mwananchi wanaweza kukusaidia hilo gazeti unalolihitaji
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tel me ni kazi Gani nikuchekie Bro!
     
  4. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ME BANA NA2MIA CM ILA NENDA GOOGLE ANDIKA UTASOMA BANA AFU TRH 5 NDO MWISHO BANA FANYA SHASHA UACHE MAMBO YAKO BANA feed://view/0//http://ajirazetu.blogspot.com/feeds/posts/default
     
  5. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Afu pia kuna wadau wameandika na kuzitaja zote ajira UTUMISHI ndo hizo bana
     
  6. G

    GreyPs Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha hzo ishu bana za kukaa kilej huku unajua unatafta unga wa vijana wko,fnd google utapata usikate tamaa ila kijijn usiende bado mchana cna braaz!
     
Loading...