Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka: Naomba kujua sababu na tiba ya mimba kuchoropoka (Miscarriage)

Discussion in 'JF Doctor' started by engmtolera, Feb 5, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    JF Doctors
    naombeni ushauri kwani nina MYOMA inanisumbua sana,baada ya kupima nikakuta zipo 5 zenye size tofauti na kila nikipachikwa mimba hutokea miscarriage na nimeelezwa kuwa miscarriage hizo husabishwa na MYOMA zinagombania nafasi na mtoto na mwisho wa siku zenyewe hushinda

    nacho omba kama kuna dawa ya kuziondoa kabisa ama ni lazima nifanyiwe operation?

    nawasilisha.



     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    waweza fanyiwa procedure iitwayo "Magnetic resonance-guided focused ultrasound surgery"
    yenyewe haitaji upasuaji,lakini sina hakika kama Tz wanafanya hiyo procedure.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    pole sana

    ma doctor mko wapi???
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,262
    Likes Received: 8,861
    Trophy Points: 280
    Huwa tunasikia Wachungaji wanaponya, viwete, vipofu, ukoma, wazimu, au huwa ile ni "wajinga ndio waliwao""?

    Nakumbuka Nyerere aliwapiga marufuku pale mnazi mmoja akawaambia kama wakweli nendeni Muhimbili na Oshen rodi, wagonjwa wamejaa huko.

    Nenda India.
     
  5. N

    Ntila91 Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana nenda India kwamatibabu zaidi.
     
  6. N

    NNC Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi wala sielewi nini kinacho sababisha kwa mke wangu mimba zinatoka tena azifiki hata miezi 2. Je nini na kuna madhara gani?
     
  7. REX

    REX JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sorry for not exposing the informations,unewezj nitumia pm tukusaidie!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna cha kukutumia Pm hapa kama wewe unaweza msaidie hapahapa hatutaki mambo ya PM hapa tupo kusaidiana mkuu REX ukiweza Msaidie usipoweza wapo watu wengine watamsaidia tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu. Unahitaji gynaecologist amfuatilie kila step. Lakini kwa kuanzia, asifanye kazi ngumu (huenda akahitaji bed rest completely) na inabidi uache kunaniliu. Prof Mgaya alimsaidia rafiki yangu ambaye walipata miscarriages kama 7 hivi kabla ya kupata mtoto. Na miezi 4 ya mwanzo alipewa madawa na complete bed rest.

    Mungu atawajaalia kwa wakati. Usisahau maombi pia.
     
  10. D

    DOMA JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ametoa sana mimba enzi zake
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Apolonary uko sahihi kabsaa, inawezekana alikuwa mteja mzuri pale marie stopes, kaziporomosha weee
     
  13. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu jaribuni kufahamu blood group zenu tatizo linaweza kuanzia hapo haswa kama mmoja wenu +ve na mwingine ni -ve.
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda kamuone Daktari ataweza kukusaidia.
     
  15. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuu hapana si kweli,aende kwenye maombi
     
  16. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ANAPO pata mimba tu ya mwezii mmoja aanze kliniki na awekaribu na daktari na amweleze mimba mimba huwa zinaharibika
     
  17. M

    Maridhawa Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakuna sababu moja maalum inayoleta tatizo la mimba za umri mdogo kama huo kutoka. Nakushauri muonane na daktari,hasa wa magonjwa ya kinamama ili aweze kupata historia nzuri ya utokaji wa kila mimba na awezepata matibabu sahihi.
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu tutumie hata akili kidogo, huyu ana tatizo, hata kabla hajaenda kwa Daktari aende kwenye maombi tu? kwanini usimwambie awaone watalaamu wa maongjwa ya kina mama, na pia afanye maombi?? Mnaudhi sana, soon ungesema ahhh ni freemason huyo mama!!!
     
  19. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi sana katika kuchangia kwako unaomba watu waku PM. Na katika baadhi ya post unasema uko KCMC, inabidi nikufuatilie vizuri kwani utakuwa mla rushwa
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu Polisi Watu kama hawa ni wala Rushwa Wafisadi ndio maana hatuendelee wakamateni upesi muwatupe Jela ninakutakia kazi njema mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...