Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka -mke wa mpangaji wangu anataka nizae nae,abaki na kumbukumbu yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Nov 18, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamani yamenikuta mke wa mpangaji ametokea kunipenda na mpaka kuniweka wazi kuwa hataki mahusiano yoyote ila niwe tayari akiwa kwenye siku za kushika UJAUZITO,Ndo tukutane kuitumia hyo siku vizuri.
    Then tusifahamiane tena hata mtoto akizaliwa nisitegemee kufahamu hilo,kwani akijigundua tu Ana mimba alinambia atamlazimisha Mme wake waende mi itakuwa ngumu kufahamu walipo.
    Nimeonywa nisipotekeleza ntakiona cha mte makuni.
    Njia panda wana JF.
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zubeda Mke wa mapangaji wako tena? Ama kweli Cameroon ana haki kuingilia haki za watu fulani ziwekwe sawa
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo nalo unaomba ushauri?

    If it were up to me lack of common sense would have been a crime punishable by corporal punishment.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani we zubeda jike dume? mbona mnatuchanganya humu JF? mi nilijua zubeda ni mwali kumbe .....au umeandika hili bandiko ukimuwakilisha mtu mwingine? fafanua tafwazali!!!!
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wewe ni pepo kamili la uzinzi na ukahaba, ushindwe kwa Jina la Yesu Kristo Aliye Hai, Amen.
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    you should be crazy!
     
  7. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chakula c kwa ajili ya kula, basi kula! Fumba macho.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa hapa unataka usaidiwe nini?
     
  9. L

    Lapton2005 Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka kitu.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ni uongo wa mchana, kwanza inaonekana unatembea nae huyo mke wa mpangaji mwenzako halafu umevungia ulipoleta maada ili usionekane shetwani.
    Ushauri achana na wazo na huyo mwanamama kwani damu ya mtu huwa haijifichi. Anaweza kuzaliwa mtoto copyright na wewe halafu mume akatilia mashaka wakaenda kwenye DNA akaumbuka huyo mwanamke na hatimaye kuachika.
    Baada ya hapo anaweza kukusumbua umuoe wakati wewe hakuwa chaguo lako bali tamaa na uroho ndiyo vilivyokusukuma.
    Ni jukumu lako kupima ujidanganye nafsi yako mwenyewe kwa kumkubalia ujinga wake huyo mwanamke.
    Kuhusu vitisho cha utakiona cha mtema kuni nadhani ni gia iliyotaka kuwaaminisha wanaJF kuwa upo katika wakati mgumu kumbe hakuna lolote. Hivi mkuu,unaweza kweli kutishiwa na mwanamke kuwa usipotembea nae utakiona cha mtema kuni ukaogopa! Huo ujasiri kaupata wapi huyo mama wa kukulazimisha usipokula tunda lake utakiona!! Ni wanawake wachache sana wanaoweza mambo kama hayo labda awe wa level ya umalaya tena awe amekubuhu!!!
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naona soon bwana yesu anarudi..ngoja nipange mambo yangu fasta
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kitu usichopenda kufanyiwa usimfanyie mwenzio. Heshimu ndoa ya mwenzio na kemea hilo pepo!
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mhh duniani kuna vituko .. sijui watu wakitukana mtawalaumu
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna kawimbo fulani nadhani ni ka Tanga International kanaimba...... "Zubeda wa mamae, Mimi nakutafuta, Zubeda u wapiee, watu wanasema yupo city"....... (napata tabu kukutafuta zubeda kila mahali mjini tanga nimepita zubedaaaa.....) Hahahahaaaa zubeeeda bin Davi bin Cameroon....
     
  15. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe mwenyewe unatakiwa kuzalishwa, utamzalishaje mwenzio.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    wewe utazalishwa kwa opaleisheni.subiri kidogo.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Msaidie mpangaji mwenzio, labda anajaribu kumfichia siri mumewe, ndoa hizi zina mambo na akina mama wanaficha mengi.
    Sasa unataka akwambie risasi ya mumewe hazina madhara?

    Tena mpe pole huyo dada.
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe ni ME/KE?
    Nijibu coz mada yako na jina lako vinanichanganya napata kigugumizi cha kuchangia!!!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jana nimekuta kesi ya aina kama hiyo mtaa fulani. Wapangaji wanaibiana wake. Watch out!
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Zubedayo.ni jina langu,mi ni mgogo wa mvumi.
     
Loading...