Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka kuwapata marafiki zangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Urenga One, Jan 19, 2010.

  1. U

    Urenga One Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu, Nilikuwa kimya muda mrefu kwani Chuo kimebana.

    Samahani kwa hili limenikuna sana kwani nimewakumbuka marafiki zangu Enzi zile nilisoma nao Mbuyuni primary school Tanga Enzi ya Mwl. Seng'enge na Alivyoamishwa tu akafika Mwl Shinondo sijui mnawakumbukaaaa

    Kuna jamaa mmoja alikuwa anataniwa mapopo sasa sijui yupoo???
    Haya nawataja wooote kama mpo gado tuwailiane kwani mimi naishi UK nitawapa mchongo ya kuja huku ili tukumbuke ya long time

    Malalia Mmasi , Ombeni , Ivan Minja (Pole kwa kufiwa na wazazi wako) Joyce Yakob Msanga, Selestina Antony, Adela Kapinga( huyu nasikia sister wa Roman) Mapambano Dafael alihamia Mwanza,Shekhe Juma, Ashura Athumani , Zuena Amir, Suleha Madiha, Waziri, Mustafa,Noel Mhoka,Okelai, Patrick Semkiwa, Eliabi Stambuli, Agnes (alikuwa anaishi Tanesco,)Adam Akyoo,Nasoro Kimwaga,Athumani,Salum Mteleke(mtoto wa Mjeda),Mece Mkomwa,Trust Ngonji,Judith,Yusufu JUma, Chediel Msemo(mtoto wa Galanos) Francis Godfrey (huyu anamakeke sana)( mtoto wa line Police FFU),Yu wapo kibao..... Naombeni kama kuna mtu anawajua please send meseji frankrwegoshora@yahoo.com.
    Unaweza kutuma na picha nikakukumbuka zaidi.
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bana sema una bei gani nikupe details za hao unaowatafuta unajua hapa town hao baadhi ni waumini wangu
     
Loading...