Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Nov 20, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nina rafiki yangu yuko chuo kimoja maarufu hapo tz ana mvulana wake na yy pia ni mwanafunzi ila chuo ikoiko
    anampenda sana mvulana wake ila hamuamini sana kwasababu ya vitendo vya huyo bwana kuonesha kua ana wasichana wengine anawasiliana nao fb kupita kiasi na some times ktk simu pia ila kila akimuuliza jamaa anasema hana mahusiano nao bali anawatania tu na hana mpango nao...........ila kitendo iko kimekua kikimuudhi sana rafiki yangu na hua kila nikiongea naye analalamika tu juu ya mvulana wake
    mawasiliano yenyewe yako ivi mana alinikopia ili nione mana nilikua siamini koz jamaa ni mpole mnoo na smart sana ktk mambo yake
    mkaka:mambo dada
    mdada:poa vipi
    mkaka:umeolewa
    mdada:hapana kwani vp
    mkaka:unaonaje nikikuoa mm jamani
    mdada:khaa! hata hunijui loh!
    mkaka:nitakujua nikikuona na sasa hapa si ndio mwanzo wa kujuana we niambie uko wapi nikufuate kila kitu juu yangu (kuhusu garama usijali)
    yani yy mda wote ni anachati na wadada na kuadd wadada tu ktk fb yake na cm yake na akiulizwa eti anasema nawaenjoy tu hana mpango nao wala nn
    sasa alimpaga rafiki yangu password yake ila rafiki yangu hakua anaangali hata cku moja isipokua jana alimtumia text mkaka akakaa mda mrefu bila kujibu na anaonekana hewani rafiki yangu akaingiwa na wasiwasi akaamua kuingia fb ya mkaka ndio kumkuta anaongea na dada mmoja ili amfuate aliko na tax aje kulala kwake yule rafiki yangu alichofanya akamtumia yule kaka text kua leo hatuwez kuoana nitakua kikaoni na wenzangu ktk chama cha wanawake so nitakuona kesho yule kaka hakujibu kitu rafiki yangu akaaa akaamua kutoka nje anamuona jamaa anachukua tax anampigia simu na kumuuliza uko wapi anasema niko sehemu nafanya kazi za shule
    yy rafiki yangu akamwambia ww fanya utakavo mm sikuzuii wala kukulazimisha kua na mm nenda kamfate huyo unayemfata aje kulala kwako kaka akajibu mbona sikuelewi rafiki yangu akamwambia umesahau ulinipa password yako nimesoma vyote leo........kaka akaanza kujichekesha rafiki yangu akazima simu leo anaangalia password kaibadilisha tena na anamwambia eti nisamehe nakupenda sana wale mm sina mpango nao hata kidogo
    sasa hajui afanyeje mana kumpenda anampenda mnooooooo si kidogo tatizo ni mkaka kupenda sana wanawake tena ambao hata hawajui ni wale wa kuwatafuta ili akakutane nao huko mana wote ni wa mtandaoni
    MM BINAFSI NILITAKA KUMJIBU MUACHE MANA HATABADILIKA HUYO LABDA ANA PEPO LA NGONO ILA NIKAOGOPA so naomba majibu ya busara ili nimpatie rafiki yangu
    natanguliza shukurani zangu za dhati kwa watakaotoa maoni yao
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Dada naye angekuwa anacheat,siku hizi ukitoswa utaumia bure lazima uwe na extra ili ukitoswa usifiwe presha,ila ukijifanya umezama na kumwamini mtu mmoja utakufa presha bure.....mwambie huyo mdada achukulie poa,siku hizi hakuna haja ya kuumiza
    kichwa kwa ajili ya mapenzi labda utaumia pale mmeoana
     
  3. B

    Bado nipo nipo Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya siku hz siasa tupu!
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aendelee na masomo yake,na AMUACHE huyo jamaa,magonjwa mengi siku hizi.Simshauri nae a cheat kabisa.Atapata mwingine.
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo dada anatakiwa kuyeya! chuoni siyo kuzuri sana asipokuwa makini anawekugraduate na AIDS ! Atafakari theni achukue hatua
     
  6. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anataka ushauri gani tena hapo?ameshaonyeshwa na mungu kwamba jamaa ni cheater so hapo kuna mawili either anataka kuumia muda wote au anataka kuwa free
    We mwambie achague kati ya hayo mawili
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kama ni wimbo,sasa tuko kwenye chorus. Jamaa kamwaga mboga, dada amwage ugali,maji ya kunawa ayamwagie kuzima jiko! Kha!
     
  8. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    story ya kutunga na bado haina mvuto, alafu we ni graduate jifunze kujieleza jamii ikuelewe! kiswahili broken, ebu jaribu kuiweka katika english may be we will get u!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yana rani dunia.

    Anataka ushauri gani hapo tena, kila kitu kipo wazi. Kuna mambo mengine hayahitaji ushauri.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe????!
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yamenikuta kama haya,na nimeumizwa sana tena sana nimeamua kuacha kulazimisha mapenzi.Ingawa bado na maumivu tena sana lakini yatapoa na nitampata ataenifaa,
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    naomba nafas,niwe mpangaji moyoni mwako.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa mpaka hapo huyu shostito haja shika mita? au anajitia mpofu sababu anapenda? na huko shule alifata kusoma sio kupenda,asome mapenzi hayaishi atakufa atayawacha.....
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa post 73 tangu ujiunge Juni mwaka huu, unatarajia kuelewa lugha ya humu MMU kweli!? Endelea kujifunza ndugu yangu, bado una safari ndefu!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mawasiliano ya aina hiyo ndiyo mwanzo wa kusaliti mahusiano yao, huyo mwanaume mpaka hapo keshamsaliti mpenzi wake......... hahitaji ushahidi zaidi ya huo, yeye asepe zake tu...................
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    akufukuzaye hakwambii toka,njemba kama anampenda kweli rafiki yako then he should walk the talk or else amwonyeshe mlango wakutokea kabla hajaukwaa.
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    so asepe au ??????????
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaaaaaaaaaaaaaaaa ama kweli akufukuzaye hakwambii toka ila cha moto utakiona
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Jibu ulitaka/ ulilompa ndio jibu sahihi.
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwaiyo hata msamaha wake asiuzikilize sio ..........mana aweza badilika who knows
     
Loading...