Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka jamani, nahisi naumizwa mda si mrefu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangimeli, Sep 15, 2011.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Jamani wadau nipo apa, Ferry upande wa magogoni kuna kajibaa flani apa uwaga tunakaaga tukisubiria kivuko, napiga safari yangu ya baaariidi, kaja jamaa mmoja, kajiintrojuce kwangu yeye ni forenar katokea pande za kwa kibaki, amekuja tafuta job apa tz, kwa apa tz amefikia ubungo kwa rafiki yake na ana Digree ya Accautancy amegraduate last year.

    ILA SASA ameniambia uku posta alikuja kwa ajili ya kuangalia ela zake KCB BANK ila amekuta bdo azijzfika ivyo ANOMBA NIMPE JAPO ELA KIDOGO ATA NAULI YA KUMRUDISHA UBUNGO kwa mshikaji wake alikofikia,wadau nipeni ushari faster, apa napotuma ihii yupo pembeni yangu..
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! we zaidi ya kauzu hahaha! nauli tu mia tatu ? mpe fasta tusikukane kwamba hatukujui kabisaa!
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni tapeli huyo, kwanza jihadhari na spray utalala sasaivi halafu akuchukulie kila ki2 na Benki KcB Hata kenya ipo iweje Aje Tz? Temana nae. Hata cc wahasibu wapo arudi kwao kenya.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu mi nkajua anaomba nauli ya kumrudihsa KENYA ka ubungo mpe tu ndgu
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie atembee kwa miguu, kutoka mjini mpaka Ubungo ni karibu sana baada ya lisaa moja atakuwa ubungo, wazalendo wengi wasio na kipato umbali huo karibu kila siku wanatembea kwa mguu to/from town
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwambie atembee mdogomdogo!
    Kcb kwa nini hakuja mlimani city kutokea ubungo si ndio karibu zaidi?
    Atambae zake!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee mkuu ukiwa kenya ukaanza kusumbua raia namna wanakuitia polisi,kama mimi simpi labda awe mtanganyika mwenzangu
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukimpa hata mia tano utashangaa hela zako zote zimepotea akafe mbele kibaka mzoefu huyo,mimi washaniliziga hao sina hamu nao
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpe 500,hujapoteza
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamwombea kwa konda aning'inie kwenda Ubungo.
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tapeli huyo.
     
  12. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    no nlimwonea uruma nkamapa 2000,akaniambia nimwomngezee mia 3 ,ili buku 2 apige msosi nikamwongezea,
     
  13. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    jero lisingemtosha alikua anaonekan ata menu ajapiga kiongozi.
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    dunlimuonea uruma mno,
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kampandishe kwenye daladala umlipie na uwaambie wasirudishe pesa.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakati wowote unaweza ukaumizwa na huyo Mkenya wewe endelea kumkaribisha
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />

    <br />
    nauli tu hadi aombe ushauri! Khaa!
    Likitokea toto limekaa pembeni bili yote ya vinywaji na vyakula atalipa yeye!
     
  18. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo si mkenya ni walewale wanaobahatisha bahati zao.
     
  19. u

    ureni JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine usithubutu kutoa hela ovyoovyo especial kwa watu ambao hauwafahamu,na wanapoanza kujiita wakenya ujue ni watapeli wakubwa,inawezekana huyo jamaa alikua anafanya mpango wa kujua una shilingi ngapi mfukoni ili akulie timing nzuri zaidi ya kukutapeli,pia kuna wengine walee kutoka congo wanakuibia kwa njia ya mazingaombwe so next time be very carefully
     
  20. C

    CONSHUMA New Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tawi la kcb lililo karibu na ubungo ni la mjini(posta) au mlimani city?nauliza tuu...........
     
Loading...