Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka: He loves me he want to leave because I am .....

Discussion in 'JF Doctor' started by Logo, Jun 20, 2012.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nisaidieni, Nina mpenzi wangu ananipenda sana lakini anataka kuniacha sababu mimi huwa ninatatizo la mishipa ya ubongo hunisababishia kutokuelewana vizuri wakati wa mazungumzo.

    Daktari yoyote mtaalamu wa masikio, mishipa hapa Dar es salaam yuko wapi anisaidie? nitamuelekeza tatizo langu vya kutosha. Hata hivyo napenda nitoe summury kidogo:-

    Huwa nina shida ya kusikia hasa sehemu zenye makelele mengi au mziki mkubwa na kibaya zaidi ninapokuwa na mtu naongea naye nikijihisi tu sisikii basi napoteza yote na siwezi kuelewana naye tena. Help please!
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda pale EKENYWA Mwembe chai kuhusu kusikia. Nenda family care kwa Dr. Matuja mtaalamu sana wa mishipa ya fahamu.
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eny nielekeze vizuri!
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman @eny umeandika kifupi mno nipambanulie vizuri niwahi.
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenye bold ni majina ya clinic ambazo hao madaktari wanafanya shughuli zao. Hiyo ya pili nafikiri ipo maeneo fulani ya Upanga.

    Kutokana na maelezo yako umejita kuwa una;
    1. Tatizo la kusikia
    2. Tatizo la kupoteza kumbukumbu

    Mafanikio katika kuwatafuta madaktari wa kukusaidia.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana.
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Elekeza vizuri hizo clinic unafikiri huo msaada uliompa unatosha?
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    EKENYWA clinic ipo mwembe chai kwa Shehe yahaya utaona kibao chao na ukiuliza mtu yeyote atakuelekeza tu. na Family Care clinic kwa doctor Matuja ni upanga mtaa wa mfaume au kwa maelezo zaidi ni - PM
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ccbrt pale baada ya kanisa la kilutheri msasani kuna hospitali nzuri sana. Wanaweza kukupatia hearing aid kama matibabu yataonyesha uhitaji huo. Hilo la kupoteza kumbukumbu (kama lipo) inawezekana ni kwa sababu ya kutosikia vizuri.

    Pole sana. Hebu jali afya yako, achana na huyo mwanamke ambaye anashindwa kukuvumilia. Wenzie wakati wa shida ndo tunashikana haswaa hata kama kuna tatizo unalisahau na kuweka pembeni kabisa. Tibiwa upone, Mungu atakujalia wa kwako mtakaelewana manake hujafa hujaumbika atii.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kumsoma mtoa mada I was about to say the same. Sijui kama huyo mwanaume ndio anakupa pessure au pressure unajipa mwenyewe ila nadhani afya yako unatakiwa kuijali kwa sababu zako binafsi, sio kulazimishwa na mwanaume. Unaweza invest sana katika kuboresha afya yako na vikashindikana, au kuwezekana, na bado huyo mtu akaendelea na safari yake huko mbele. So do it for you, not for him.
     
  11. doup

    doup JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu umejitambua basi nguvu ya mora itakuongoza katika kushinda mtihani huo, waone wataalam hao na hakika utapata majibu yanayo faaa
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pole sana kwa kweli. Hata mi nilishawahi kukutana na msichana mwenye matatizo ya kusikia. Kuelewana tabu tupu. Hope utapata matibabu
     
  13. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AaCHANE NA MWANAMKE WAKATI YE NI MWANAMKE NA ANAETAKA MKIMBIA NI KIDUME...ACHA KUKARIRI.
     
Loading...