Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Haraka Dawa ya sikio la kuvuma

Discussion in 'JF Doctor' started by cement, Oct 22, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu mnipe msaada maana hali si nzuri sikio linanitesa linauma kwa kuvuma hasa mida ya usiku!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mkojo ni tiba tosha
     
  3. cement

    cement JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nachukuwa wa kwangu naweka mkuu?
     
  4. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tafuta mafuta ya kuku ndg yangu na imani yatakusaidia
     
Loading...