Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka"COMPUTER ENGINEERING" india

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by web engineer, May 8, 2012.

  1. w

    web engineer Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada wa haraka.
    Nina dogo wangu nataka nimpeleke india kusoma Bachelor ya computer engineering,kwasababu anauweza.One of his project www.Nitafute.In

    naombeni msaada kuhusu chuo kizuri na affordable huko india.
    Asanteni
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bila shaka utakuwa ushapata PM nyingi sana maana vijana wa India hawawezi kuacha US $500 ikapita hivi hivi...kama bado ni-pm mimi..nitakuuunganisha na vijana huko Bangalore.
     
  3. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pune university
     
Loading...