Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa easy tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jul 11, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maeneo ya sinza wapi nitapata wakala,vingamuzi vyao ni sh.ngapi ,wanachanel ngapi na local chanel ni ngapi na zipi. Kwa yeyote anayetumia ninaomba anijuze

    Best regards.
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Watafute ktk website yao, www.easytv.co.tz
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni PM nikupe namba ya jamaa mmoja ni agent wao
     
  4. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Barabara ya Lufungira
     
Loading...