Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa DRIVERS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sometimes, Jun 22, 2011.

  1. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Viongozi naomba msaada wenu wa kupata drivers kwa ajili ya "HIGH SPEED EDGE/GPRS MODEM maximum transmitting speed 460.8 KBps". Nimejaribu bila mafanikio kui-google.
     

    Attached Files:

  2. Gezus

    Gezus Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    plug it in your pc


    go to device manager


    select the device and click the properties

    go to the details tab.

    In the properties, select Hardware Ids

    you should get something like this

    "USB\VID_8087&PID_0020&REV_0000"


    copy that into google, and you should get the drivers for that specific device....

    this method works for any type of missing drivers...
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kaka nashukuru kwa ushauri wako mzuri. Hata hivyo baada ya ku insert modem kwenye pc, nimeenda kwenye device manager lakini haikutokea/haionekani. Kwa maana hiyo process zingine zimekwamia hapo. Lap top yangu ni Toshiba, OS window vista.
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tafadhali naomba mnisaidie, ninataka kutumia simu yangu kuingia kwenye internet lakini nataka nikiwasha simu niunganishe na laptop yangu kwa bluetooth, sasa sina wireless bluetooth software???? siyo kutumia bluetooth gadget bali nataka communication ya simu na computer iwe kwa wireless through bluetooth;;;;I hope you understand wataalam wangu....Saidia software
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Unatumia computer aina gani? je hiyo comp ina hardware bluetooth coz hauwezi kufunga drive wakati mashine haisupport bluetooth,kama ikishindikana kabisa tumia bluetooth dongle.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    mnhhh edge high speed?? Gprs high speed?? Hio lugha ya kibiashara tu gprs yenye kasi zaidi duniani inarange 90 mpaka 99kb/ps kibongo bongo edge na gprs ipo 6kb/ps hadi sanyengine 2 sumtime 0.5
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mimi nimeomba msaada wa drivers! Sasa issue unayozungumzia mbona haina tija kwangu? Kama hauna msaada ungeenda kwenye thread nyingine!
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nahdhani umeshindwa google sababu hukufafanua ni modem gani unatafuta driver zake

    Ni sawa sawa useme unatafuta High definition drivers za monotor au VGA. bila kutaja speciific model ya monitor
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu kilichonifanya kuomba msaada ni kwasababu maelezo ya modem katika box lake hayakujitosheleza. Maelezo yaliyoandikwa ni hayo niliyoyatoa. Kutokana na utata huo, niliamua kuweka PICHA ya modem hiyo ili kama kuna mwanajamvi anayo au anaifahamu anisaidie. Vinginevyo, nisingekuwa na haja ya kuwasumbueni wanajamvi kwavile abc za mitandao hazinipigi chenga!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndio maana nasemai meshindikana hata wewe kupata hizo driver google kama sabbau hakuna model au brand. itakuwa kazi hata kwa mtu yeyote kuja na maelekezo. Kwa ujuzi wangu mdogo wa komyuta ndio najua driver zinategema model na brand ya device .

    je kwenye hilo box hakuna tovuti ya hao watengenezaji ?

    Otheriwise Hakuna usumbufu. Ndio kubadilishana mawazo na kushare knowledge Pamoja na ujuzi wangu kiaisa kuna vitu najifunza vipya hapa na sehemu nyingine kila siku

    vile vile jaribu kuichomeka hiyo modem angalia kwenye device manager kama kuna any yelllow sign inaweza kukupa clue za details za hiyo modem

    Pole sana mkuu
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Pole ila ninayo edge modem.

    hizi modem ni plug and play. yaani zina driver zake humo humo anyway ngoja niangalie kama notaweza kuzituma maana nimemuachia mtu aitumie na yupo mbali ni cheki PM
     
  12. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kaka nime click hiyo attachment yako inaniambia "invalid attachment specified. if you followed a valid link, please notify the administrator" mwisho wa kunukuu! Kiongozi kama ni utani ungesema ingawa mimi siyo mtani wako!
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    So is that wat u think.........kwamba nakutania. ?!! ok
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasasa mkuu mbona unaonekana uko desparete sana. Ujumbe huo uliioupata kama umeeulewa basi ungewasilaiana na admin. Yaani muandikie inivisible au muombe jamaa akuweke kwenye file sharing site.

    Kama na wewe unatutania huna tatizo tumabie tuambie teh teh teh teh .

    Anyway kifupi na mm nimejaribu kufungua nimepata ujumbe huo huo so my be ni file extension ya exe. Wanaweza kuwa wameset watu wasiwekwe executable file.

    Otherwise shorabaoro ajaribu kuli zip hilo file may be atakutoa
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sasa imeshakuwa soo. Utenzi huu naona hautaisha!
     
  17. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Yaah mtazamaji amesema sahihi kabisa ungefatisha maelezo ya hiyo msg...

    anyway nime upload hio kama .rar na nimeona kuwa ipo supported....so kama ni lazima ni upload tena...na mtu mwenyewe ushapoteza uaminifu dah...unadhani nikusaidiaje....contact mr invisible na mueleze akusaidie na hiyo attachment. sina msaada zaidi
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nimepata wabobezi wengine wamenisaidia.Nashukuru kwa mchango wako!
     
Loading...