Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa desa la memorundum

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Supa.engineer, Nov 22, 2010.

  1. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu,
    Naomba kama kuna mtaalaam mwenye desa la memorundum of association . Nataka kufungua company ndogo ya IT. Thanks in advance.
    Email: supa.engineer@live.com
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  3. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nadhani weka pia kwenye jukwaa la sheria unaweza kupata msaada mzuri. Otherwise ukienda kwa wakili atakuwa na copy .kwa kiasi kidogo cha fedha utachapiwa inasuit need zako.

    Lakini hata za hapo bongo haziwezi kuwa tofauti sana na hizo unazoona kwenye net. zinahitaji editing ndogo tu .
     
  6. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Thanks a million mkuu. mawazo yako nimeyapenda sana. Nimesha anza kwa utumia internet material, lakini nilifikiri nikipata sample kamili ya bongo naweza nikapata mawazo mengine mazuri. Nafikiri wazo lako la kuwa ona hawa jamaa (mawakili) ni bora sana.
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Duh! Mkuu wewe ni super engineer kweli? Nina mashaka na u-engineer wako. Natumaini umepata msaada tayari.
     
  8. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank yu comrade,Ila kKwa nini una mashaka ??? There's No End to Learning!!!
     
  9. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli we engineer!!!, Mie naomba nafazi ya kazi???
     
  10. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Tutaangalia mambo ya kikaa vizuri. karibu sana.
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jf naipenda kw msaada wa haraka.
     
  12. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nipm nikuelekeze pa kulipata
     
  13. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Sorry my dear, sijakuelewa kidogo, naomba email me through supa.engineer@live.com
     
Loading...