Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa dawa ya gonjwa hili jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Oct 22, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari wandugu,
    hivi hang-over/mning'inio una dawa? maana hapa nina hang over ya hatari baada ya jana kunywa sana pombe. jamani mwenye kujua dawa naomba anijulishe ili nijitibu.
    natanguliza shukrani
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda! Katowe loku chap! Dawa ya moto ni moto!
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mzee wa liverpool, ndo naelekea pub kushitua mbili then nirudi home niingie JF.ila JF imenisaidia sana leo, muda wote nilikuwa nasoma threads,nimejifunza mengi sana humu wakati kakichwa kanauma.
    pamoja
     
Loading...