Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa dawa ya fungus wa vidole vya miguu

Discussion in 'JF Doctor' started by IGUDUNG'WA, Oct 23, 2011.

  1. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ni miaka zaidi ya minne sasa nasumbuliwa na fungus wa miguu, nimetumia dawa kibao ikiwemo vidonge na tubes za kupaka lakini huwa napata nafuu tu wakati nikitumia dozi baada ya hapo tatizo linajirudia. kuna wakati nafikiri huenda hakuna dawa kabisa inayoweza kutibu.

    jamani naombeni msaada wenu nitumie dawa gani niweze kuondokana na mateso haya ya miguu kwani kuna wakati vidonda vikizidi napata shida hata kutembea

    natanguliza shukran zangu za dhati kwa mawazo yako yatakayo pelekea mimi kuondokana na tatizo hili
     
  2. d

    dr chris Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mwana jf fungus (tinea pedis or athletes foot) husumbua sana hasa km hukzngatia masharit ya dkt. pamoja na ktumia dawa unashauriwa kuvaa viatu vya waz na visivyobana. pia kama ni lazma kuvaa sox hakikisha unabadili kila cku.sijajua dawa gan umetmia kwanikuna dawa aina mblmbl. kama miconazole cream 2% Unapaka mala 2 kwa ck kwa wik tatu mflrzo na dawa nyngne nyng kwa ushauri zaidi nenda kituo cha afya kilichokaribu yako uonane na mtaalamu kwani fungus inaweza kusababishwa na magonjwa mengne.nakuhakikishia fungus hutbika kbsa uskate tamaa
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Omba Mungu atakusaidia,,pia udhuria maombi kwa saanaa maana u never know,,,wengine wanashindwa ata kuvua kiatu ugenini!!!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Fungus katika ya vidole ni fungus ya kawaida inawezekana wewe mtumiaji sana wa maji, kwani maji huchimbua mwili!! kwahivo vijidudu kama hivo huingia na kupambana na white blood cells lakini kwa kuzidiwa nguvu ndio fungus hujitokeza, kama fungus uliyoisema wewe ni ya kawaida ila ina kero kwakweli.

    Kwanza kabisa kama mtumiaji wa maji sana upunguze yaani sio kutumia maji kwa kunywa laa! kutumia maji yaani kuchezea maji inawezekana ukikoga unatumia maji zaidi au kila wakati unakosha miguu yako na mambo kama hayo. Hata hivo ipo dawa

    moja na nafikiri inajulikana sana nayo ni
    ndimu na jivu. Unachukua jivu unaweka katika sehemu hiyo katikati ya kidole na halafu unanyunyizia ndimu! Dawa nzuri lakini inawasha sana.! Inshallah nafikiri umenifahamu.


    Au tafuta Dawa hii Kuna powder inaitwa 'DEODORANT POWDER' "FAA" inapatikana masupermarket, huenda ikawa iko kabila jengine kwani FAA ni sabuni, na hiyo ni powder ambayo pia ni nzuri na inawafaa kwa wale wanaotoka majasho kisha wakatokwa na harufu. Hii powder ukisha kukoga unakuchunja kidole kimoja kimoja na unatia ni uzuri wakati unapokwenda kulala inakausha na pia hutoki harufu ya miguu.

    Sababu yake ni kuvaa soksi na boot kwenye nchi za joto ndio hufanya jasho kwenye vidole na kusababisha fungus. kwa hivyo jaribu usikae muda mrefu na soksi na boot au badilisha viatu na usivae soksi.

    Au Tafuta Dawa iitwayo Dactarin ambayo ni cream. Hii ni nzuri kutumia mara mwasho unapotokea lakini si iwapo pameshafanya jeraha.


    Dawa nyengine ya Fungus ni 'DAKESEN' Prickly Heat Powder - Cooling and Refreshing, inauzwa kwenye masupermarket i . unatia wakati unapokwenda kulala kwa kufungua kidole kimoja kimoja na kutia hiyo powder. InshaAllah kwa uwezo wake Subhana itaondoka.

    ***HII POWDER NI NZURI SANA PIA KWA WATOTO AU WATU WAZIMA WENYE KUPATA TETE KUANGA UNAKUWA UNAMTUMILIYA MTU KWA KUMPAKA MWILI MZIMA KWA KILA UNAPOKUMBUKA. INAVUNJA NGUVU YA TETE KUANGA NA HAZIENEI NA KUKAUKA KWA HARAKA.

     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    The cheapest na more reliable is ur urine, believe me "just pee on them feet". Say asubuhi kabla ya kuoga halafu baada ya kama 5 mins osha miguu/ oga you are done. Kwa nyongeza unaweza kwa unaipaka miguu yako vaselini kufanya ngozi yake iwe laini wakati wote. Mipasuko ya mguu mkavu huwa ni maficho ya fungus.

    I was told this by the Dr. and works perfectly.
     
  6. SaaMbovu

    SaaMbovu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2013
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,041
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Paka Dawa inayoitwa SONADERM-GM hiyo ni mchanganyiko wa Clobetasol Propionate, Miconazole Nitrate & Gentamicin Sulphate Cream. Ni dawa nzuri sana maana hata mie nimeitumia sana.

    Pia ukiwa Dar pendelea kwenda Beach ama ufukweni na ukakanyage maji ya chumvi yanawasha sana but ndio tiba hiyo.
     
  7. b

    biee JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2013
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 334
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Tumia hii dawa itakusaidia sana "SAPAT LOTION"
    Mim nimepona kabisaa kupitia hiyo dawa
     
  8. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo sona derm si ni cream? unataka vidole vyangu view na ngozi ya kujichubua?
     
  9. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    hiyo lotion inapatikana wapi mkuu?
     
  10. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nunua vidonge vinaitwa terbunafin 1 x 1 for 5 days. usiache kutujuza ukipona
     
  11. b

    biee JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2013
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 334
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kwenye maduka mengi ya dawa huwez kukosa hyo dawa
     
  12. MGASON

    MGASON Member

    #12
    Oct 30, 2013
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    naomba msaada Wadau me nasumbuliwa na fungusi za ngozi mwaka wa 7 sasa natumia vidonge na dawa za kupakaa but zinapona lakini baada ya mwezi zinarudi tena kwa kasi katika sehemu kubwa ya mwili
     
  13. Lamchina

    Lamchina JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2013
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuoga chukua kijiko ya sukari au chumvi sugulia hayo maeneo yaliyoathirika asubuhi na jioni kwa muda wa siku tatu utaona changes
     
  14. sokwe

    sokwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nail fungus ni ngumu sana kupona ila dawa ipo, je.. Ni kucha pekee yake zilizo athirika? Nitumie pm nitakusaidia.
     
  15. D

    Damalu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2013
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dawa ya fungus tafuta aloe unywe pamoja na sabuni ya herbel uwe unatumia itatoweka kabisa
    kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr 0758768855
    nawakilisha
     
Loading...