Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa dau

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zux de, Jul 31, 2012.

  1. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyekujua jinsi ya usaili wa mtihani unavyokuwa wa tume ya ajira.
     
  2. M

    My prince Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasubiri wadau watakujuza tu.
     
Loading...