Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa data analysis

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Parachichi, Jul 14, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu heshima mbele!mm niliandika dissertation yangu!superviser kanitaka ni analyse data kwa kutumia higher order statistic methods!ni zipi hizo anazotaka?najua Jf ni kiboko yao!ntapata jibu!nawasilisha wakuu kwa msaada wenu
     
Loading...