Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa CV

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Adolph Leonard, Aug 26, 2012.

  1. A

    Adolph Leonard Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    A'ALEYKUM.waungwana naombeni msaada kama kuna mtu yoyote ana soft copy ya mfano wa CV anitumie ili niweze kutengeneza ya kwangu.plz nipostie kwa email hii adolphmsangi@yahoo.com natanguliza shukrani kwa msaada wowote.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ndugu yaani mpaka cv we unataka copy and paste,tumia usomi wako kutengeneza ya kwako
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CV zinatofautiana kutokana na kada uliyosomea wewe unataka CV ya kada gani ili usaidiwe
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anataka kwa ajili ya sample, sidhani kama kuna ubaya
     
  5. K

    Keagan Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yan hata kugoogle umeshindwa?Mbona zipo tele?
     
  6. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alaf hiyo cv utaitumia kuombea kazi? Sasa ikiwa cv(kujieleza kwa maandishi) upo hooooiii je kujieleza wakati wa usahiliitakuaje? Anyway wadau msaidien jamaa.
     
  7. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamani ni suala la kumsaidia tu,kwani kuna akiyezaliwa anajua kitu, wote tulijifunza,basi tusiwe wachoyo tusadiane sio kupondana na kujiona tunajua sana.
     
  8. A

    Adolph Leonard Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nashukuru kwa changamoto zenu,nilitaka ya mfano ila nitajipinda nitengeneze ya kwangu
     
  9. m

    mtendakazi Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nenda ka google zipo nyingi tu utapata. then watu wengine bana wasiposema upuuzi wao wa jokes siku hiyo hawatalala, kama una msaada u beta kip silence.
     
Loading...