Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa CV ya BALOZI SIMON UR MLAY anayewakilisha tanzania uko belgium

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Of Protocol, Apr 8, 2012.

  1. C

    Chief Of Protocol Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana jamvi kama kuna mtu anayejua cv ya balozi wa tanzania nchini belgium ndugu simon mlay aliyemaliza muda wake animwagie hapo jamvini
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wewe unaitaka ya nini?
     
  3. C

    Chief Of Protocol Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye nia ya dhati anisaidie kama anaijua
     
Loading...