Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa corse ya kusome.!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Apr 6, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna dogo langu alapata Div IV 27
    Amechukua App' form ya Wizara ya Afya
    Msaada jamani naomba kushauliwa kuhusu kozi ya kusome kati ya zifuatazo
    1.CERTIFICATE IN CLINICAL MEDICINE (Clinical Assistants
    2.CERTIFICATE IN MEDICAL LABORATORY TECHNOLOGY
    3.CERTIFICATE IN NURSING(nurse grade B)
    4.CERTIFICATE IN HEALTH RECORD TECHNOLOGY
    ipi ni nzuri kusomea kati ya hzo hapo juu
     
  2. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ni ME/KE
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kijana wa kiume
     
Loading...