Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa contact za madali wa soko la kariakoo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kalunguine, Nov 15, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wa contact za madalali wa mboga na matunda wa soko la kariakoo
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    mkuu subili baada ya mda kidogo ntakuwekea hapa.lakini nataka kujua;
    1.je una mzigo wa kuuza?
    2.unataka contact za kazi gani?
    ni hayo tu.mia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kumbe mtu mwenyewe longolongo.bona hueleweki?matunda ya aina gani? kuna machungwa,nanasi, embe..nk
    Kwa msaada tu chukua hii namba 0715100048.hii ni namba wa dalali wa maembe yanayotoka Tabora.Anaitwa robert. mia
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchumia tombo,

    Madalali ni watu hatari sana hasa kama bidhaa unayopeleka sokoni ni perishable [rahisi kuharibika/oza].Nakushauri kabla hujapeleka bidhaa sokoni tafadhali fanya utafiti wa kutosha kuhusu aina ya bidhaa zako ziwe katika hali gani kama ni machungwa hakikisha unapeleka sokoni chungwa zinazoanza kutia rangi ya njano kwa mbali sehemu kubwa liwe kijani.Usikubali dalali mmoja amiliki bidhaa yako hakikisha bei ya soko siku hiyo inafanyakazi jitahidi kupeleka mzigo asubuhi na mapema ikiwezekana saa kumi na moja asubuhi ni wakati sahihi.


     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanashukuru kwa msaada wenu na ushauri wenu.Naufanyia kazi,huku nliko nalima mboga za majani nataka kuzisafirisha kuzipeleka DAR.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Figganiga thank you alot,nimecheki na Robert amesema ana dili na maembe tu but amenipa ushauri mzuri naufanyia kazi.But still naomba mwenye contact za anaedeal na mbogamboga.
     
Loading...