Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa code za kuformat nokia E5

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by manmoshi, Mar 15, 2012.

  1. m

    manmoshi Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naomba msaada wa hizo code jaman maana simu yang ina zima nz kuwaka
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    zima simu

    bonyeza nyota (*) tatu (3) na kitufe cha kupigia simu then washa simu huku umevibonyeza
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chief mkwawa hii inaapply kwa nokia zote au?..mimi simu yangu haionyeshi kitu kwenye gallery...kama vipi nilikuwa nafikiria niformat ..nikiformat siitakuwa kama mwanzo au kuna system files inabidi niziweke manually???
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Yah nokia zote zenye button, kama ni touch screen hio ni case nyengine

    Kumbuka kutoa memory card, utapoteza data zote
     
  5. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yangu touch
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    blackberry au nokia..
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Kama touch isiyo na button bonyeza chakupigia chakukata simu na camera button
     
  8. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zipo touch nitofauti kidogo juc google kaka, kwani haiwaki kbsa?
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,165
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    hiyo formula ni ya symbian S60 3rd edition tu. Kama sio 3rd edition hatafanya
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Sio kweli kwa mkono wangu nimeformat nokia 5800 s60v5 then imekubali bila wasiwasi ni nokia yoyote bora iwe na operating system
     
  11. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simple way *#7370#
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu hii inakuwaje? Nina Nokia 2700 classic, nimejaribu nimeshindwa
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Simu yako ni s40 jibu lilitolewa kwa s60 unatakiwa kubonyeza *#7370# kama alivoelekeza jamaa hapo juu
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,165
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    nadhan hiyo formula inakubari kwa simu kuanzia s60 mkuu maana mimi kuna simu kibao za nokia uwa zinakataa hiyo kitu ngoja walete feed back
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nimejaribu kubofya ikiwa on inaniandikia unknown result
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,850
    Trophy Points: 280
    Jaribu *#7780# sema hio ina reset simu bila kufuta third party files (file ambazo hukuzikuta wakati unanunua simu) kama picha zako na miziki na video

    Kama utashindwa sina msaada zaidi. Ila unaweza visit hii link

    reset nokia 2700
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,165
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Hiyo njia haitafany kwa hizo simu, si kila symbian inakubari hiyo kitu inategemea na version mkuu.
     
Loading...