Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa chuo jamani!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Mar 4, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Mimi nimemaliza form 4 mwaka jana,nahtaji chuo chochote kinachofahamika serikalini kinachotoa mafunzo ya "land surveyors"msaada jamani:
    Thanx.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Morogoro kuna chuo kinashughulika na issue za ardhi, sina uhakika na jina lake jaribu kufatilia ka wanatoa hy kozi!
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Chuo cha ardhi morogoro kinakufaa, ukimaliza diplo fanya uombe bachelor ardhi university.
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Asante sana brother vp kuhusu taratibu ama mashart ya kujiunga na chuo hk cha ardhi morogoro?
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Soma na hii THREAD unaweza uka gain kitu,
    Af hii hapa ni WEBSITE yao chuo cha Ardhi Morogoro.
     
Loading...