Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by culboy, May 28, 2013.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natumai wewe kama mfugaji ulisha kutana na ugonjwa huu gomboro kuku kushusha mabawa na kukonda ya pili kideri kuku hushusha mabawa na kukonda zingatia chanjo hizi wakati wakiwa vifaranga hutaona tena ugonjwa kwako chanjo kwanza 1)newcastle baada ya siku 7(2)siku ya 14 gomboro(3)siku ya 21 Newcastle(4) siku ya 28Gomboro hutoona kuku wako wanakufa ovyo tena ukizingatia hizi chanjo mjasiriamali
     
  2. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hapa kitomari kwakweli kwa elimu hii wajasiriamali watafika mbali tunashkuru kaka
     
  3. n

    ntemi obanhu New Member

    #3
    Oct 4, 2013
    Joined: Oct 3, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakupata wapi bro. weka namba ya simu.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,673
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kitumari wewe ni mfigaji mahiri sana lakini ungetuambia kidogo hao kuku ni kienyeji au kisasa
     
  5. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 937
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    Asante bro
     
  6. K

    Kasungura Member

    #6
    Oct 6, 2013
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx sana mkuu kwa kujitolea kuwa mwalimu wetu.
     
  7. m

    malamsha shao Senior Member

    #7
    Oct 6, 2013
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    2pe na jina la chanjo yaani jina la kampuni
     
  8. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,516
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tahadhali kwa wafugaji wa kuku, TFDA wamegundua chanjo fake zikizalishwa na kiwanda cha chanjo Kibaha. Soma Guardian ya leo IPP website
     
  9. b

    boboo' Senior Member

    #9
    Oct 17, 2013
    Joined: Jun 17, 2013
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Joe tuwekee majina ya hizo dawa feki . Haya mambo yanaturudisha sana nyuma sisi wakulima na Tanzania kwa ujumla . Wahusika wa chukuliwe hatua kali.
     
  10. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,516
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sorry nilikuwa mbali, Chanjo ni ya ugonjwa wa Newcastle na kiwanda ni cha Kibaha ambacho kilipewa kibali na kinatengeneza zingine nzuri tu ajabu iliripotiwa zimekamatwa Kigamboni na ku trace zimetengenezwa na hicho hicho kiwanda ingawa sasa walisema wanasimamisha ila tuwe waangalifu maana huu ugonjwa....
     
  12. S

    SAM BILGATE Member

    #12
    Nov 4, 2013
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante bro, kizuri share na wenzako na wenzako ndio cc humu humu. Mpaka kieleweke. Big up!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,384
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Santeeeee kwa hili mkuu.
     
  14. a

    airforce 0ne Member

    #14
    Aug 6, 2015
    Joined: Jul 13, 2014
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu
     
  15. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,275
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni ile ya kudondoshea Machoni iliniulia kuku sana.