Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa bajeti ya wizara ya john magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Jul 6, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF;
    Naomba mwenye access ya hotuba au Bajeti ya wizara ya miundo mbinu ya mwaka 2012-2013 iliyosomwa jana bungeni anisaidie tafadhali.
    Natanguliza shukrani.
    TELO.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba mwenye hiyo hotuba ya bajeti ya wizara ya magufuli anisaidie tafadhali.
     
Loading...