Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa avator

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Jan 25, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    avator(picha) yangu haitokei plz jinsi ya kuiweka naomba munikumbushe kwa anaejua
    asanteni sana
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ikopi image yako mahali halafu nenda katiika profile setting uchague kuedit avatar
    select button ya use custom avatar
    browse image uliyoisevu uitakayo iwe avator yako
    save settings and exit
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jino kwa jino, HONGERA umesaidiwa. Nami naomba nisaidiwe namna ya kuedit user name yangu, wana JF pls saidia.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na Invisible, yeye ndio mwenye mamlaka.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    jina halibadiliki labda kwa maombi maalum yenye logic reason otherwise ufungue ID ingine kama kujaipenda ya awali
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante. Sijaipendi ID ya sasa, ni ngumu kutamka, hata Husninyo alisema ni ngumu kutamka wakati nilishajaribu kuibadili bila mafanikio.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu nashukuru sana naona imekubali, unafaa kuwa kamwalimu
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
Loading...