Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa archtecture

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, May 27, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman nahitaj kusoma hiyo facult ila cjui kuchora kabisaaaaa sasa naomben ushair wakuu kama itawezekana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama hujui kuchora ckushaur,bora ujikalie pemben 2.over
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulikimbia FINE ARTS?yaani hili somo hata kama hujui kuchora,ukipata mwalimu mzuri basi unakuwa na msingi mzuri BUT talanta ina nafasi yake!
     
  4. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unaipenda hiyo fani utaweza tu.wanafundisha kuanzia kwenye first principles.ila inataka uwe na hobby nayo sana kwa maana kuna kitu wanaita studio mnapewa kazi za kuchora na kutengeza models usiku kucha yaani kukesha kwa sana.ni fani ambayo kama hauipendi itakushinda tu.naijua vyema.jipange tu utaweza
     
Loading...